Cộng đồng Blogger - Blogspot Việt Nam
Rất vui khi bạn ghé thăm Diễn đàn Cộng đồng Blogger Việt Nam
Chúc bạn vui vẻ và tìm được thông tin mong muốn!
Hãy đăng ký thành viên để góp sức xây dựng Cộng đồng Blogger Việt Nam đoàn kết, cùng phát triển nhá!

Join the forum, it's quick and easy

Rất vui khi bạn ghé thăm Diễn đàn Cộng đồng Blogger Việt Nam
Chúc bạn vui vẻ và tìm được thông tin mong muốn!
Hãy đăng ký thành viên để góp sức xây dựng Cộng đồng Blogger Việt Nam đoàn kết, cùng phát triển nhá!
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Top posters
99 Số bài - 29%
72 Số bài - 21%
55 Số bài - 16%
31 Số bài - 9%
29 Số bài - 9%
15 Số bài - 4%
14 Số bài - 4%
10 Số bài - 3%
9 Số bài - 3%
6 Số bài - 2%
Latest topics
Poll
Statistics
Diễn Đàn hiện có 636 thành viênChúng ta cùng chào mừng thành viên mới đăng ký: Nhã VyTổng số bài viết đã gửi vào diễn đàn là 503in 165 subjects

Go down
cocacola3500d

Các bạn cho mình hỏi vấn đề blogspot một chút Empty Các bạn cho mình hỏi vấn đề blogspot một chút

22/10/2013, 11:24 am
Mình có một trang blogspot http: // seowebgiarenhat.blogspot. com và mình muốn ở trang chủ của trang này chỉ xuất hiện một bài viết của mình chỉ định thì làm như thế nào các bạn (nếu có sai bõ nhời mod chuyển dùm)
Thank trước
pmqcondeo
Mới tham gia
Mới tham gia

Các bạn cho mình hỏi vấn đề blogspot một chút Empty Re: Các bạn cho mình hỏi vấn đề blogspot một chút

12/7/2014, 12:34 am
dễ ợt, mún vậy thì cho bài đăng đó của bạn trở thành "mới nhất" cho dù có đăng bao nhiêu bài sau này,

vậy thì vào bài đăng đó chỉnh ngày giờ đăng ở thì tương lai, có thể xuất bản ở năm 2100 chẳng hạn, nhưng làm thế này thì là đã lên kế hoạch cho bài đăng rồi đúng ko? bởi vì mình phải chờ tới năm 2100 bài đăng này mới xuất bản...vậy mún nó xuất bản thì hãy xuất bản nó trc, rồi vào lại chỉnh sửa thời gian như trên là đc
pmqcondeo
Mới tham gia
Mới tham gia

Các bạn cho mình hỏi vấn đề blogspot một chút Empty Re: Các bạn cho mình hỏi vấn đề blogspot một chút

12/7/2014, 12:35 am
ví dụ hôm này 12/7/2014 lúc 00h, tui xuất bản bài đăng đó, xong sau đó khoảng 10s, quay lại bài đăng này vào chỉnh sửa chỉnh thời gian thành 2100 là đc
Sponsored content